![](https://sirin.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/1676072304940-1024x768.jpg)
ผลการแข่งขันภาษาจีน ณ งานมหกรรมตรุษจีนรังสิต ณ มหาวิทยาลัยรังสิต ได้รับรางวัลชนะเลิศ รายการวาดภาพวัฒนธรรมจีน
น.ส ชินาริ กาญจนรุจวิวัฒน์ ม.5/16 และรางวัลชมเชย การคัดลายมือภาษาจีน
น.ส.พรพิมล จีนบุตร ม.5/14 โดยครูผู้ฝึก ครูพัชรินทร์ เสียงวังเวง ครูสิริภรณ์ อยู่ประเสริฐ ครูภัทราวรรณ ผากาและครูXie Yufeng