![](https://sirin.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/352761299_567750292239481_3663381911128865924_n-1024x768.jpg)
นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ SMTE/SME ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/3-3/6 โรงเรียนสิรินธร เข้าร่วมกิจกรรมค่ายฝึกฏิบัติการทักษะทางด้านวิทยาศาสตร์นอกสถานที่ ระหว่างวันที่ 7-9 มิถุนายน 2566 ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี จังหวัดนครราชสีมา
นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ SMTE/SME ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/3-3/6 โรงเรียนสิรินธร เข้าร่วมกิจกรรมค่ายฝึกฏิบัติการทักษะทางด้านวิทยาศาสตร์นอกสถานที่ ระหว่างวันที่ 7-9 มิถุนายน 2566 ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี จังหวัดนครราชสีมา