![](https://sirin.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_0039-1024x947.jpeg)
เด็กหญิงวัชราภรณ์ สิงห์โคตร นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/8 รับทุนเฉลิมพระเกียรติ 45 พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาพัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดสุรินทร์
เด็กหญิงวัชราภรณ์ สิงห์โคตร นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/8 รับทุนเฉลิมพระเกียรติ 45 พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาพัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดสุรินทร์